ตารางถ่าย 18 มกราคม 2563
บริสแบน โรว์
บริสแบน โรว์
LIVE
เวลริงตัน โฟนิค
เวลริงตัน โฟนิค
ออสเตรเลีย เอ ลีก
เมลเบิร์น ซิตี้(W)
เมลเบิร์น ซิตี้(W)
LIVE
นิวคาสเซิล เจ็ทส์(W)
นิวคาสเซิล เจ็ทส์(W)
ออสเตรเลีย ลีก(W)
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
LIVE
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
Adelaide International
Adelaide International
14:30
Adelaide International
Adelaide International
Adelaide International
เมลเบิร์น ซิตี้
เมลเบิร์น ซิตี้
15:30
นิวคาสเซิล เจ็ทส์
นิวคาสเซิล เจ็ทส์
ออสเตรเลีย เอ ลีก
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด(W)
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด(W)
15:30
เมลเบิร์น วิคตอรี่(W)
เมลเบิร์น วิคตอรี่(W)
ออสเตรเลีย ลีก(W)
ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี TKO
ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี TKO
16:00
ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี TKO
ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี TKO
ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี TKO
SK โปรเจฟ
SK โปรเจฟ
16:30
MFK คาร์วีน่า
MFK คาร์วีน่า
Tipsport Cup
โบฮีเมี่ยนส์ 1905
โบฮีเมี่ยนส์ 1905
16:30
ไพรบราม
ไพรบราม
Tipsport Cup
มลาด้า โบเลสลาฟ
มลาด้า โบเลสลาฟ
16:30
วอร์นดอฟ
วอร์นดอฟ
Tipsport Cup
ไทย(U23)
ไทย(U23)
17:15
ซาอุดิอาระเบีย(U23)
ซาอุดิอาระเบีย(U23)
AFC U-23 Championship
Formula E
Formula E
17:55
Formula E
Formula E
Formula E
อัมรานี่เยสปอร์
อัมรานี่เยสปอร์
18:00
อัลเตย์สปอร์
อัลเตย์สปอร์
Turkey 2
เอสโตริล
เอสโตริล
18:00
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
อลันยาสปอร์
อลันยาสปอร์
18:00
เคย์เซริสปอร์
เคย์เซริสปอร์
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
18:00
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
เลบานเต้
เลบานเต้
19:00
อลาเบส
อลาเบส
ลาลีกา สเปน
ดูก้า ปรากซ์
ดูก้า ปรากซ์
19:00
ยาบโลเนช
ยาบโลเนช
Tipsport Cup
ดูนาจสก้า สเตรด้า
ดูนาจสก้า สเตรด้า
19:00
เบอโน่
เบอโน่
Tipsport Cup
นีซ
นีซ
19:00
เรด สตาร์ 93
เรด สตาร์ 93
เฟร้นช์ คัพ
บานิค ออสตราว่า
บานิค ออสตราว่า
19:00
Sokol Dolna
Sokol Dolna
Tipsport Cup
เอนพ์พี
เอนพ์พี
19:30
เอฟซี มาสร์
เอฟซี มาสร์
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
19:30
ลีดส์ ยูไนเต็ด
ลีดส์ ยูไนเต็ด
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
วัตฟอร์ด
วัตฟอร์ด
19:30
สเปอร์ส
สเปอร์ส
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
แอ๊บฮา
แอ๊บฮา
19:55
อัล ฟาร์ท
อัล ฟาร์ท
saudi king cup
Formula E
Formula E
20:10
Formula E
Formula E
Formula E
ออสเตรเลีย(U23)
ออสเตรเลีย(U23)
20:15
ซีเรีย(U23)
ซีเรีย(U23)
AFC U-23 Championship
อัล อราบี
อัล อราบี
20:25
อัล ซัลมิย่า
อัล ซัลมิย่า
คูเวต ลีก
อดาน่าสปอร์
อดาน่าสปอร์
20:30
อัคฮีซาร์
อัคฮีซาร์
Turkey 2
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
21:00
มาลัตญ่า
มาลัตญ่า
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ลิวอร์โน่
ลิวอร์โน่
21:00
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี
เครโมเนเซ่
เครโมเนเซ่
21:00
เวเนเซีย
เวเนเซีย
กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี
Youssoufia
Youssoufia
21:00
FUS ราบัท
FUS ราบัท
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ยูเว่ สตาเบีย
ยูเว่ สตาเบีย
21:00
เอ็มโปลี
เอ็มโปลี
กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี
ลาซิโอ
ลาซิโอ
21:00
ซามพ์โดเรีย
ซามพ์โดเรีย
กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
โกลกาตา
โกลกาตา
21:00
เอฟซี กัว
เอฟซี กัว
อินเดีย ลีก
ทราปานี่
ทราปานี่
21:00
อัสโคลี่
อัสโคลี่
กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ฮอฟเฟ่นไฮม์
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
แฟร้งค์เฟิร์ต
บุนเดสลีกา เยอรมัน
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
21:30
เบรเมน
เบรเมน
บุนเดสลีกา เยอรมัน
โคโลญจน์
โคโลญจน์
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
โวล์ฟสบวร์ก
บุนเดสลีกา เยอรมัน
เอาก์สบวร์ก
เอาก์สบวร์ก
21:30
ดอร์ทมุนด์
ดอร์ทมุนด์
บุนเดสลีกา เยอรมัน
ไมนซ์
ไมนซ์
21:30
ไฟร์บวร์ก
ไฟร์บวร์ก
บุนเดสลีกา เยอรมัน
Formula E
Formula E
21:45
Formula E
Formula E
Formula E
บริสตอล ซิตี้
บริสตอล ซิตี้
22:00
บาร์นสลีย์
บาร์นสลีย์
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
สวอนซี ซิตี้
สวอนซี ซิตี้
22:00
วีแกน แอธเลติก
วีแกน แอธเลติก
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:00
คริสตัล พาเลซ
คริสตัล พาเลซ
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
UD โอลิเวียร์เร็นเซ่
UD โอลิเวียร์เร็นเซ่
22:00
เฟยเรนเซ่
เฟยเรนเซ่
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
เพรสตัน นอร์ทเอนด์
เพรสตัน นอร์ทเอนด์
22:00
ชาร์ลตัน แอธเลติก
ชาร์ลตัน แอธเลติก
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
เบรนท์ฟอร์ด
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
เอล เอนแทค
เอล เอนแทค
22:00
ฮาราส เอล เฮดู๊ด
ฮาราส เอล เฮดู๊ด
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
22:00
ฮัลล์ ซิตี้
ฮัลล์ ซิตี้
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
นอริช ซิตี้
นอริช ซิตี้
22:00
บอร์นมัธ
บอร์นมัธ
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เรอัล มาดริด
เรอัล มาดริด
22:00
เซบีย่า
เซบีย่า
ลาลีกา สเปน
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
22:00
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
เบอร์มิงแฮม
เบอร์มิงแฮม
22:00
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
อาร์เซน่อล
อาร์เซน่อล
22:00
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เซาแธมป์ตัน
เซาแธมป์ตัน
22:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
วูล์ฟแฮมป์ตัน
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
อิตติฮัต แทงเจอร์
อิตติฮัต แทงเจอร์
22:00
โอลิมปิก เดอซาฟี่
โอลิมปิก เดอซาฟี่
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
นูมานเซีย
นูมานเซีย
22:00
สปอร์ติ้ง กิฆอน
สปอร์ติ้ง กิฆอน
ลาลีกา สเปน 2
มิลล์วอลล์
มิลล์วอลล์
22:00
เร้ดดิ้ง
เร้ดดิ้ง
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ไบรท์ตัน
ไบรท์ตัน
22:00
แอสตัน วิลล่า
แอสตัน วิลล่า
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เวสต์แฮม
เวสต์แฮม
22:00
เอฟเวอร์ตัน
เอฟเวอร์ตัน
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ลาร์นาคา
ลาร์นาคา
22:00
AEL ลิมาสซอล
AEL ลิมาสซอล
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
วาลูร์ เรย์ยาวิค
วาลูร์ เรย์ยาวิค
22:15
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
อาเวส
อาเวส
22:30
ปอร์ติโมเนนเซ่
ปอร์ติโมเนนเซ่
โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส
วิตอเรีย กิมาไรส์
วิตอเรีย กิมาไรส์
22:30
ซานตาคลารา
ซานตาคลารา
โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส
อัล-เวห์ด้า(KSA)
อัล-เวห์ด้า(KSA)
22:40
อัล อาห์ลี(KSA)
อัล อาห์ลี(KSA)
saudi king cup
อัล ทาดามอน
อัล ทาดามอน
22:55
อัล คาดเซีย
อัล คาดเซีย
คูเวต ลีก
อัลตินอดู
อัลตินอดู
23:00
ฮาเตย์สปอร์
ฮาเตย์สปอร์
Turkey 2
โรเซลาเร่
โรเซลาเร่
23:00
Excelsior Virton
Excelsior Virton
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
เฟร์ ราเบท
เฟร์ ราเบท
23:00
Raja BeniMellal
Raja BeniMellal
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โดซ่า คาโตโกเปีย
โดซ่า คาโตโกเปีย
00:00
อโปเอล นิโคเซีย
อโปเอล นิโคเซีย
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
AS ยูเปน
AS ยูเปน
00:00
ชาเลอร์รัว
ชาเลอร์รัว
เบลเยี่ยม โปรลีก
ปอร์โต้ บี
ปอร์โต้ บี
00:00
เบนฟิก้า บี
เบนฟิก้า บี
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
กาเซียนเท็ป BB
กาเซียนเท็ป BB
00:00
เฟเนร์บาห์เช่
เฟเนร์บาห์เช่
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
Angouleme
Angouleme
00:00
สตารส์บูร์ก
สตารส์บูร์ก
เฟร้นช์ คัพ
คิเอโว่
คิเอโว่
00:00
เปรูจา
เปรูจา
กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี
ปารีส เอฟซี
ปารีส เอฟซี
00:00
แซงต์ เอเตียน
แซงต์ เอเตียน
เฟร้นช์ คัพ
ซัสเซาโล่
ซัสเซาโล่
00:00
โตริโน่
โตริโน่
กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
ซีดี ลูโก
ซีดี ลูโก
00:15
อัลบาเซเต้
อัลบาเซเต้
ลาลีกา สเปน 2
พอนเฟร์ราดิน่า
พอนเฟร์ราดิน่า
00:15
ราโย่ บาเยกาโน่
ราโย่ บาเยกาโน่
ลาลีกา สเปน 2
เฟรม เรย์จาวิค
เฟรม เรย์จาวิค
00:15
เลคเนียร์ เรกยะวิก
เลคเนียร์ เรกยะวิก
ไลซอส
ไลซอส
00:15
CD มาฟรา
CD มาฟรา
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
นิวคาสเซิ่ล
นิวคาสเซิ่ล
00:30
เชลซี
เชลซี
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
RB ไลป์ซิก
RB ไลป์ซิก
00:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
บุนเดสลีกา เยอรมัน
พานิโอนิออส
พานิโอนิออส
00:30
OFI เครเต้
OFI เครเต้
กรีซ ซุปเปอร์ลีก
แพททริค ทริสเทล
แพททริค ทริสเทล
00:30
เซลติก
เซลติก
สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ
สโมฮา
สโมฮา
00:30
เอล อิสไมลี่
เอล อิสไมลี่
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
แก็งก็อง
แก็งก็อง
00:30
ล็องส์
ล็องส์
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
โอซาซูน่า
โอซาซูน่า
00:30
เรอัล บายาโดลิด
เรอัล บายาโดลิด
ลาลีกา สเปน
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
00:30
วิเทสส์ อาร์เน่ม
วิเทสส์ อาร์เน่ม
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
ทอนเดล่า
ทอนเดล่า
01:00
โมไรเรนเซ่
โมไรเรนเซ่
โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส
Formula E
Formula E
01:00
Formula E
Formula E
Formula E
อเมริกาโน่
อเมริกาโน่
01:00
โนว่า อีกูอาคุ
โนว่า อีกูอาคุ
Brazil Campeonato Carioca
MCO อุจดา
MCO อุจดา
01:00
มาเกร็ฟ เท็ทวอน
มาเกร็ฟ เท็ทวอน
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
พาไนโทลิกอส
พาไนโทลิกอส
01:00
ลาเมีย
ลาเมีย
กรีซ ซุปเปอร์ลีก
ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่
ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่
01:00
อเมริกา อาร์เจ
อเมริกา อาร์เจ
Brazil Campeonato Carioca
ทเวนเต้
ทเวนเต้
01:45
โกรนิงเก้น
โกรนิงเก้น
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
เฟเยนูร์ด
เฟเยนูร์ด
01:45
ฮีเรนวีน
ฮีเรนวีน
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
ออสเทนเด้
ออสเทนเด้
02:00
เบเวอเรน
เบเวอเรน
เบลเยี่ยม โปรลีก
แม็คเคย์
แม็คเคย์
02:00
ฟลาเมงโก
ฟลาเมงโก
Brazil Campeonato Carioca
แซงต์ ทรุยด็อง
แซงต์ ทรุยด็อง
02:00
คอร์ไทรจ์
คอร์ไทรจ์
เบลเยี่ยม โปรลีก
มาดูเดดา
มาดูเดดา
02:00
ปอร์ตูกัวซ่า RJ
ปอร์ตูกัวซ่า RJ
Brazil Campeonato Carioca
นิวยอร์ก ซิตี้
นิวยอร์ก ซิตี้
02:00
พัลไมรัส
พัลไมรัส
กระชับมิตรสโมสร
เกนค์
เกนค์
02:30
เปรูเวลซ์
เปรูเวลซ์
เบลเยี่ยม โปรลีก
เบียรส์ชอทวิลริค
เบียรส์ชอทวิลริค
02:30
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
เรเซนเด้ อาร์เจ
เรเซนเด้ อาร์เจ
02:30
เบาวิสต้า RJ
เบาวิสต้า RJ
Brazil Campeonato Carioca
นาโปลี
นาโปลี
02:45
ฟิออเรนติน่า
ฟิออเรนติน่า
กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
AZ อัลค์มาร์
AZ อัลค์มาร์
02:45
วิลเล่ม ทเว
วิลเล่ม ทเว
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
น็องต์
น็องต์
02:55
โอลิมปิก ลียง
โอลิมปิก ลียง
เฟร้นช์ คัพ
Golf PGA Tour
Golf PGA Tour
03:00
Golf PGA Tour
Golf PGA Tour
Golf PGA Tour
ซีดี มิรานเดส
ซีดี มิรานเดส
03:00
เรอัล ซาราโกซ่า
เรอัล ซาราโกซ่า
ลาลีกา สเปน 2
เออิบาร์
เออิบาร์
03:00
แอตเลติโก้ มาดริด
แอตเลติโก้ มาดริด
ลาลีกา สเปน
Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour
03:05
Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour
เบเลเนนส์
เบเลเนนส์
03:30
วิตอเรีย เซตูบัล
วิตอเรีย เซตูบัล
โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส
คาโตลิก้า
คาโตลิก้า
04:00
โคโล โคโล่
โคโล โคโล่
ชิลี คัพ
โวลตา เรดอนดา
โวลตา เรดอนดา
04:00
โบตาโฟโก้(RJ)
โบตาโฟโก้(RJ)
Brazil Campeonato Carioca
นาซิอองนาล อซุนซิยง
นาซิอองนาล อซุนซิยง
04:00
Guay Leena
Guay Leena
ปารากวัย พรีเมียร์
เมเดลลิน
เมเดลลิน
05:30
คอรินเทียนส์
คอรินเทียนส์
กระชับมิตรสโมสร
อเลบริเจส
อเลบริเจส
06:00
เวนาดอส FC
เวนาดอส FC
เม็กซิโก ดิวิชั่น2
มอนเทอร์เรย์
มอนเทอร์เรย์
06:00
มอเรเลีย
มอเรเลีย
เม็กซิโก พรีเมียร่า
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
06:15
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
ปารากวัย พรีเมียร์
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
06:30
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
ชิลี คัพ
Phoenix Suns
Phoenix Suns
07:00
Boston Celtics
Boston Celtics
NBA
ปาชูก้า
ปาชูก้า
08:00
ชีวาส กัวดาลาจาร่า
ชีวาส กัวดาลาจาร่า
เม็กซิโก พรีเมียร่า
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
08:00
เซอร์โร ลาร์โก
เซอร์โร ลาร์โก
กระชับมิตรสโมสร
Los Angeles Lakers
Los Angeles Lakers
08:30
Houston Rockets
Houston Rockets
NBA
โคลัมเบีย(U23)
โคลัมเบีย(U23)
08:30
อาร์เจนติน่า(U23)
อาร์เจนติน่า(U23)
กระชับมิตรทีมชาติ
UFC Fight Night
UFC Fight Night
10:00
UFC Fight Night
UFC Fight Night
UFC Fight Night
ศึกมวยดีวิถีไทย
ศึกมวยดีวิถีไทย
12:30
ศึกมวยดีวิถีไทย
ศึกมวยดีวิถีไทย
ศึกมวยดีวิถีไทย
BWF World Tour Super 500
BWF World Tour Super 500
13:00
BWF World Tour Super 500
BWF World Tour Super 500
BWF World Tour Super 500
ศึกมวยไทย7สี
ศึกมวยไทย7สี
14:15
ศึกมวยไทย7สี
ศึกมวยไทย7สี
ศึกมวยไทย7สี
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
18:20
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร